Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Việt Nam |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Kích thước: 32 inch |
| Độ phân giải: HD |
| HDMI: 2 cổng |
| USB: 1 cổng |
| Tổng quan sản phẩm |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích cỡ màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD |
| Loại màn hình: | |
| Hệ điều hành: | webOS 26 |
| RAM: | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ): | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế: | |
| Chất liệu viền tivi: | Nhựa |
| Nơi sản xuất: | Indonesia |
| Năm ra mắt: | 2026 |
| Công nghệ hình ảnh |
| Công nghệ hình ảnh: | Dynamic Tone Mapping HDR10 HLG 7 chế độ hình ảnh |
| Bộ xử lý: | Bộ xử lý α5 AI Processor Gen9 |
| Tần số quét thực: | 60 Hz |
| Tiện ích |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | Ứng dụng LG ThinQ |
| Điều khiển bằng giọng nói: | - Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
- LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
|
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | |
| Remote thông minh: | AI Magic Remote |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: | |
| Ứng dụng phổ biến: | |
| Tiện ích thông minh khác: | Các tính năng AI (AI Agent, AI Concierge, AI Chatbot, AI Search) |
| Công nghệ âm thanh |
| Tổng công suất loa: | 10W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Âm thanh vòm: | Dolby Digital |
| Chế độ lọc thoại: | Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro |
| Kết nối với loa tivi: | |
| Các công nghệ khác: | - Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
- AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
|
| Cổng kết nối |
| Kết nối Internet: | Wi-Fi, Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây: | Bluetooth 5.3 |
| USB: | 1 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 2 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | Ngang 71.9cm - Cao 45.6cm - Dày 18cm |
| Khối lượng có chân: | 3,6 Kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | Ngang 71.9cm - Cao 43cm - Dày 7.1cm |
| Khối lượng không chân: | 3,5 Kg |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng quan sản phẩm |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích cỡ màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD |
| Loại màn hình: | |
| Hệ điều hành: | webOS 26 |
| RAM: | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ): | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế: | |
| Chất liệu viền tivi: | Nhựa |
| Nơi sản xuất: | Indonesia |
| Năm ra mắt: | 2026 |
| Công nghệ hình ảnh |
| Công nghệ hình ảnh: | Dynamic Tone Mapping HDR10 HLG 7 chế độ hình ảnh |
| Bộ xử lý: | Bộ xử lý α5 AI Processor Gen9 |
| Tần số quét thực: | 60 Hz |
| Tiện ích |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | Ứng dụng LG ThinQ |
| Điều khiển bằng giọng nói: | - Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
- LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
|
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | |
| Remote thông minh: | AI Magic Remote |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: | |
| Ứng dụng phổ biến: | |
| Tiện ích thông minh khác: | Các tính năng AI (AI Agent, AI Concierge, AI Chatbot, AI Search) |
| Công nghệ âm thanh |
| Tổng công suất loa: | 10W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Âm thanh vòm: | Dolby Digital |
| Chế độ lọc thoại: | Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro |
| Kết nối với loa tivi: | |
| Các công nghệ khác: | - Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
- AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
|
| Cổng kết nối |
| Kết nối Internet: | Wi-Fi, Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây: | Bluetooth 5.3 |
| USB: | 1 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 2 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | Ngang 71.9cm - Cao 45.6cm - Dày 18cm |
| Khối lượng có chân: | 3,6 Kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | Ngang 71.9cm - Cao 43cm - Dày 7.1cm |
| Khối lượng không chân: | 3,5 Kg |
| Tổng quan sản phẩm |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích cỡ màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD |
| Loại màn hình: | |
| Hệ điều hành: | webOS 26 |
| RAM: | Hãng không công bố |
| ROM (Bộ nhớ lưu trữ): | Hãng không công bố |
| Chất liệu chân đế: | |
| Chất liệu viền tivi: | Nhựa |
| Nơi sản xuất: | Indonesia |
| Năm ra mắt: | 2026 |
| Công nghệ hình ảnh |
| Công nghệ hình ảnh: | Dynamic Tone Mapping HDR10 HLG 7 chế độ hình ảnh |
| Bộ xử lý: | Bộ xử lý α5 AI Processor Gen9 |
| Tần số quét thực: | 60 Hz |
| Tiện ích |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | Ứng dụng LG ThinQ |
| Điều khiển bằng giọng nói: | - Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
- LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
|
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | |
| Remote thông minh: | AI Magic Remote |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: | |
| Ứng dụng phổ biến: | |
| Tiện ích thông minh khác: | Các tính năng AI (AI Agent, AI Concierge, AI Chatbot, AI Search) |
| Công nghệ âm thanh |
| Tổng công suất loa: | 10W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Âm thanh vòm: | Dolby Digital |
| Chế độ lọc thoại: | Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro |
| Kết nối với loa tivi: | |
| Các công nghệ khác: | - Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
- AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
|
| Cổng kết nối |
| Kết nối Internet: | Wi-Fi, Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây: | Bluetooth 5.3 |
| USB: | 1 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 2 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | Ngang 71.9cm - Cao 45.6cm - Dày 18cm |
| Khối lượng có chân: | 3,6 Kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | Ngang 71.9cm - Cao 43cm - Dày 7.1cm |
| Khối lượng không chân: | 3,5 Kg |
Đọc thêm
Smart Tivi LG 32LB655BPSA 32 inch HD
Hãng: LG   Model: 32LB655BPSA