Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Hàn Quốc |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng sấy: 9Kg |
| Số người sử dụng: Từ 3 - 5 người |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (Dây curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy: | Sấy thông hơi |
| Khối lượng sấy: | 9Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Động cơ: | Truyền động gián tiếp (Dây curoa) |
| Nhiệt độ sấy tối đa: | Từ 70 - 80°C |
| Công suất tiêu thụ: | 2250W |
| Số chương trình hoạt động: | 12 chương trình |
| Tiện ích: | - Tăng cường chống nhăn Extra Anticrease
- Tuỳ chỉnh thời gian sấy và nhiệt độ sấy
- Sấy đồ len
- Sấy diệt khuẩn Hygiene
- Làm mới và giảm nhăn nhanh chóng khi sử dụng Vapour Refresh
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ sấy
- Hiển thị bằng màn hình đèn LED
- Công nghệ ColourCare
- Chương trình sấy đồ hỗn hợp thông minh MixedDry
- Chương trình sấy nhẹ
- Chương trình sấy đồ mỏng
- Chương trình sấy nhanh
- Chuông báo lấy quần áo khi kết thúc
- Chỉnh mức độ sấy
- Reverse Tumbling sấy đảo chiều chống nhăn, giúp áo quần không bị xoắn rối
- Tạm dừng thêm quần áo
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, phím điều khiển cảm ứng, nút nhấn, núm xoay, có màn hình hiển thị |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 62.5 cm - Nặng 28.6 kg |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy: | Sấy thông hơi |
| Khối lượng sấy: | 9Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Động cơ: | Truyền động gián tiếp (Dây curoa) |
| Nhiệt độ sấy tối đa: | Từ 70 - 80°C |
| Công suất tiêu thụ: | 2250W |
| Số chương trình hoạt động: | 12 chương trình |
| Tiện ích: | - Tăng cường chống nhăn Extra Anticrease
- Tuỳ chỉnh thời gian sấy và nhiệt độ sấy
- Sấy đồ len
- Sấy diệt khuẩn Hygiene
- Làm mới và giảm nhăn nhanh chóng khi sử dụng Vapour Refresh
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ sấy
- Hiển thị bằng màn hình đèn LED
- Công nghệ ColourCare
- Chương trình sấy đồ hỗn hợp thông minh MixedDry
- Chương trình sấy nhẹ
- Chương trình sấy đồ mỏng
- Chương trình sấy nhanh
- Chuông báo lấy quần áo khi kết thúc
- Chỉnh mức độ sấy
- Reverse Tumbling sấy đảo chiều chống nhăn, giúp áo quần không bị xoắn rối
- Tạm dừng thêm quần áo
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, phím điều khiển cảm ứng, nút nhấn, núm xoay, có màn hình hiển thị |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 62.5 cm - Nặng 28.6 kg |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Tổng Quan |
| Loại máy: | Sấy thông hơi |
| Khối lượng sấy: | 9Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Động cơ: | Truyền động gián tiếp (Dây curoa) |
| Nhiệt độ sấy tối đa: | Từ 70 - 80°C |
| Công suất tiêu thụ: | 2250W |
| Số chương trình hoạt động: | 12 chương trình |
| Tiện ích: | - Tăng cường chống nhăn Extra Anticrease
- Tuỳ chỉnh thời gian sấy và nhiệt độ sấy
- Sấy đồ len
- Sấy diệt khuẩn Hygiene
- Làm mới và giảm nhăn nhanh chóng khi sử dụng Vapour Refresh
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ sấy
- Hiển thị bằng màn hình đèn LED
- Công nghệ ColourCare
- Chương trình sấy đồ hỗn hợp thông minh MixedDry
- Chương trình sấy nhẹ
- Chương trình sấy đồ mỏng
- Chương trình sấy nhanh
- Chuông báo lấy quần áo khi kết thúc
- Chỉnh mức độ sấy
- Reverse Tumbling sấy đảo chiều chống nhăn, giúp áo quần không bị xoắn rối
- Tạm dừng thêm quần áo
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, phím điều khiển cảm ứng, nút nhấn, núm xoay, có màn hình hiển thị |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 61 cm - Nặng 28.6 kg |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
Đọc thêm
Máy sấy thông hơi Electrolux EDS904N3SC 9kg
  Model: EDS904N3SC