Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Hàn Quốc |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng sấy: 8Kg |
| Số người sử dụng: Từ 3 - 5 người |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (Dây curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy: | Sấy bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 8Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Động cơ: | Truyền động gián tiếp (Dây curoa) |
| Nhiệt độ sấy tối đa: | Từ 55 - 60°C |
| Công suất tiêu thụ: | 800W |
| Số chương trình hoạt động: | 13 chương trình |
| Tiện ích: | - Tăng cường chống nhăn Extra Anticrease
- Tùy chọn chương trình (cá nhân hóa) thông minh SmartSelect
- Tùy chỉnh thời gian và mức độ sấy
- Sấy đồ len
- Sấy diệt khuẩn Hygiene
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ hoàn thành
- Hiển thị bằng màn hình đèn LED
- Công nghệ SensiCare chăm sóc quần áo tránh bị hư tổn
- Công nghệ ColourCare
- Chế độ Refresh loại bỏ mùi ẩm mốc
- Chương trình sấy đồ hỗn hợp thông minh MixedDry
- Chương trình sấy đồ mỏng
- Chuông báo lấy quần áo khi kết thúc
- Lưu chương trình yêu thích
- Reverse Tumbling sấy đảo chiều chống nhăn, giúp áo quần không bị xoắn rối
- Tạm dừng thêm quần áo
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, phím điều khiển cảm ứng, nút nhấn, núm xoay, có màn hình hiển thị |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 59.6 cm - Sâu 66.2 cm - Nặng 49 kg |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy: | Sấy bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 8Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Động cơ: | Truyền động gián tiếp (Dây curoa) |
| Nhiệt độ sấy tối đa: | Từ 55 - 60°C |
| Công suất tiêu thụ: | 800W |
| Số chương trình hoạt động: | 13 chương trình |
| Tiện ích: | - Tăng cường chống nhăn Extra Anticrease
- Tùy chọn chương trình (cá nhân hóa) thông minh SmartSelect
- Tùy chỉnh thời gian và mức độ sấy
- Sấy đồ len
- Sấy diệt khuẩn Hygiene
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ hoàn thành
- Hiển thị bằng màn hình đèn LED
- Công nghệ SensiCare chăm sóc quần áo tránh bị hư tổn
- Công nghệ ColourCare
- Chế độ Refresh loại bỏ mùi ẩm mốc
- Chương trình sấy đồ hỗn hợp thông minh MixedDry
- Chương trình sấy đồ mỏng
- Chuông báo lấy quần áo khi kết thúc
- Lưu chương trình yêu thích
- Reverse Tumbling sấy đảo chiều chống nhăn, giúp áo quần không bị xoắn rối
- Tạm dừng thêm quần áo
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, phím điều khiển cảm ứng, nút nhấn, núm xoay, có màn hình hiển thị |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 59.6 cm - Sâu 66.2 cm - Nặng 49 kg |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Tổng Quan |
| Loại máy: | Sấy bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 8Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Động cơ: | Truyền động gián tiếp (Dây curoa) |
| Nhiệt độ sấy tối đa: | Từ 55 - 60°C |
| Công suất tiêu thụ: | 800W |
| Số chương trình hoạt động: | 13 chương trình |
| Tiện ích: | - Tăng cường chống nhăn Extra Anticrease
- Tùy chọn chương trình (cá nhân hóa) thông minh SmartSelect
- Tùy chỉnh thời gian và mức độ sấy
- Sấy đồ len
- Sấy diệt khuẩn Hygiene
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ hoàn thành
- Hiển thị bằng màn hình đèn LED
- Công nghệ SensiCare chăm sóc quần áo tránh bị hư tổn
- Công nghệ ColourCare
- Chế độ Refresh loại bỏ mùi ẩm mốc
- Chương trình sấy đồ hỗn hợp thông minh MixedDry
- Chương trình sấy đồ mỏng
- Chuông báo lấy quần áo khi kết thúc
- Lưu chương trình yêu thích
- Reverse Tumbling sấy đảo chiều chống nhăn, giúp áo quần không bị xoắn rối
- Tạm dừng thêm quần áo
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, phím điều khiển cảm ứng, nút nhấn, núm xoay, có màn hình hiển thị |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 59.6 cm - Sâu 66.2 cm - Nặng 49 kg |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
Đọc thêm
Máy sấy bơm nhiệt Electrolux EDH803J5SC 8kg
  Model: EDH803J5SC