Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
- Xuất xứ:
- Bảo hành: 12 Tháng
- Công suất lọc:
| Thông số chung |
| Dòng Sản phẩm | Máy lọc nước đầu nguồn |
| Chức năng | Nước thường |
| Điện áp đầu vào | 220V/50Hz |
| Công suất (tổng) | |
| Dung tích bình chứa muối | 77kg |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 1.4 - 8.3 bar |
| Nhiệt độ nước cấp | 4-49 độ |
| Chất lượng nước cấp | |
| Công suất lọc | 2,4m3/h |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Cấp bảo vệ | |
Kích thước và Trọng lượng |
| Kích thước (RxSxC) | |
| Trọng lượng | |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông số chung |
| Dòng Sản phẩm | Máy lọc nước đầu nguồn |
| Chức năng | Nước thường |
| Điện áp đầu vào | 220V/50Hz |
| Công suất (tổng) | |
| Dung tích bình chứa muối | 77kg |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 1.4 - 8.3 bar |
| Nhiệt độ nước cấp | 4-49 độ |
| Chất lượng nước cấp | |
| Công suất lọc | 2,4m3/h |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Cấp bảo vệ | |
Kích thước và Trọng lượng |
| Kích thước (RxSxC) | |
| Trọng lượng | |
| Thông số chung |
| Dòng Sản phẩm | Máy lọc nước đầu nguồn |
| Chức năng | Nước thường |
| Điện áp đầu vào | 220V/50Hz |
| Công suất (tổng) | |
| Dung tích bình chứa muối | 77kg |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 1.4 - 8.3 bar |
| Nhiệt độ nước cấp | 4-49 độ |
| Chất lượng nước cấp | |
| Công suất lọc | 2,4m3/h |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Cấp bảo vệ | |
Kích thước và Trọng lượng |
| Kích thước (RxSxC) | |
| Trọng lượng | |
Đọc thêm
Máy lọc nước đầu nguồn AO Smith I97
  Model: I97