Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Ấn Độ |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Số cấp lọc: 5 |
| Bình chứa: Thường 9.2 lít - Nóng 0.8 lít |
| Công suất lọc: 75 GPD (11.8L/h) |
| Loại nước cấp: Nước máy sinh hoạt |
| Vòi nước: |
Dòng sản phẩm | A. O. Smith ECO-AOC75PUR |
| Chức năng | Nước thường - nóng - ấm |
| Điện áp đầu vào | AC 220V/ 50HZ |
| Công suất tiêu thụ điện chế độ thường Công suất làm nóng | 60W 500W |
| Dung tích bình chứa nước thường | 9.2 L |
| Dung tích bình chứa nước nóng | 0.8L |
| Công suất lọc | 11.8L/giờ |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 0.05 MPa - 0.2 MPa (7psi - 30psi) |
| Nhiệt độ nước cấp | 5~38℃ |
| Chất lượng nước cấp | Nước máy sinh hoạt |
| Công suất lọc | 75 GPD (11.8L/h) |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Xuất xứ | Sản phẩm của tập đoàn A. O. Smith Corporation Sản xuất tại nhà máy A. O. Smith - India Water Product Private Limited., Ấn Độ |
| Trọng lượng (Kg) | 10.8 |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) (mm) | 326x369x482 |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
Dòng sản phẩm | A. O. Smith ECO-AOC75PUR |
| Chức năng | Nước thường - nóng - ấm |
| Điện áp đầu vào | AC 220V/ 50HZ |
| Công suất tiêu thụ điện chế độ thường Công suất làm nóng | 60W 500W |
| Dung tích bình chứa nước thường | 9.2 L |
| Dung tích bình chứa nước nóng | 0.8L |
| Công suất lọc | 11.8L/giờ |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 0.05 MPa - 0.2 MPa (7psi - 30psi) |
| Nhiệt độ nước cấp | 5~38℃ |
| Chất lượng nước cấp | Nước máy sinh hoạt |
| Công suất lọc | 75 GPD (11.8L/h) |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Xuất xứ | Sản phẩm của tập đoàn A. O. Smith Corporation Sản xuất tại nhà máy A. O. Smith - India Water Product Private Limited., Ấn Độ |
| Trọng lượng (Kg) | 10.8 |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) (mm) | 326x369x482 |
Mua máy lọc nước AO Smith giá rẻ - Mua Máy lọc nước AO Smith ECO-AOC75PUR màng lọc RO-Side Stream giá rẻ










Đọc thêm
Máy lọc nước AO Smith ECO-AOC75PUR màng lọc RO-Side Stream
  Model: ECO-AOC75PUR