Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Trung Quốc |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Số cấp lọc: 5 |
| Bình chứa: Không |
| Công suất lọc: 75 GPD (11.8L/h) |
| Loại nước cấp: Nước máy sinh hoạt |
| Vòi nước: Thường |
Dòng sản phẩm | A. O. Smith Daisy Plus |
| Chức năng | Nước thường |
| Điện áp đầu vào | AC 220V/ 50HZ |
| Công suất (tổng) | 25 W |
| Dung tích bình chứa nước thường | ~6 L |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 0.1MPa ~ 0.35MPa |
| Nhiệt độ nước cấp | 5~38℃ |
| Chất lượng nước cấp | Nước máy sinh hoạt |
| Công suất lọc | 75 GPD (11.8L/h) |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Xuất xứ | Sản phẩm của tập đoàn A. O. Smith Corporation Sản xuất tại nhà máy A. O. Smith Environmental Products Co., Ltd., Trung Quốc |
| Trọng lượng (Kg) | 11 |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) (mm) | 260 x 410 x 420 |
| Vòi nước | Vòi điện tử |
| Màu sắc | Màu ghi |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
Dòng sản phẩm | A. O. Smith Daisy Plus |
| Chức năng | Nước thường |
| Điện áp đầu vào | AC 220V/ 50HZ |
| Công suất (tổng) | 25 W |
| Dung tích bình chứa nước thường | ~6 L |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 0.1MPa ~ 0.35MPa |
| Nhiệt độ nước cấp | 5~38℃ |
| Chất lượng nước cấp | Nước máy sinh hoạt |
| Công suất lọc | 75 GPD (11.8L/h) |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Xuất xứ | Sản phẩm của tập đoàn A. O. Smith Corporation Sản xuất tại nhà máy A. O. Smith Environmental Products Co., Ltd., Trung Quốc |
| Trọng lượng (Kg) | 11 |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) (mm) | 260 x 410 x 420 |
| Vòi nước | Vòi điện tử |
| Màu sắc | Màu ghi |
Mua máy lọc nước AO Smith giá rẻ - Mua Máy lọc nước AO Smith Daisy Plus màng lọc RO-Side Stream giá rẻ











Đọc thêm
Máy lọc nước AO Smith Daisy Plus màng lọc RO-Side Stream
  Model: Daisy Plus