Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Việt Nam |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng giặt: 11.5 kg |
| Khối lượng sấy: 7 kg |
| Số người sử dụng: Trên 7 người |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 11.5 kg - Sấy 7 kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 12 năm |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 12.8 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Công nghệ 3Di Inverter |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ trẻ em
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt đồ bùn đất
- Giặt nhẹ
- Giặt nhanh 38 phút
- Giặt hàng ngày
- Giặt diệt khuẩn (Allergy with Steam)
- StainMaster+ nước sốt (trên ứng dụng điện thoại)
- StainMaster+ giặt cổ/tay áo (trên ứng dụng điện thoại)
- Giặt nhanh 15' (trên ứng dụng điện thoại)
- Sấy tối ưu
- Giảm nếp nhăn
- Giặt chăn
|
| Công nghệ giặt: | - Giặt sấy tích hợp
- Giặt nước nóng StainMaster+
- Giặt hơi nước
- Giặt diệt khuẩn bằng nước lạnh UV Blue Ag+
- Cảm biến Econavi
- AutoDose - Tự động phân bổ nước giặt
|
| Công nghệ sấy: | Ngưng tụ |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, nút bấm, thanh trượt, màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Tự động phân bổ nước giặt
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt
- Chỉnh số vòng vắt
- Chỉnh nhiệt độ nước
- Điều khiển thông minh qua ứng dụng Panasonic SmartApp+
- Âm báo
- Sấy tối ưu
- Cài đặt thời gian sấy
- Tự động vệ sinh lồng giặt và gioăng cửa
- Sấy giảm nhăn
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 84.5 cm - Ngang 59.6 cm - Sâu 58.5 cm - Nặng 70 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 100 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 100 cm |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 11.5 kg - Sấy 7 kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 12 năm |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 12.8 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Công nghệ 3Di Inverter |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ trẻ em
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt đồ bùn đất
- Giặt nhẹ
- Giặt nhanh 38 phút
- Giặt hàng ngày
- Giặt diệt khuẩn (Allergy with Steam)
- StainMaster+ nước sốt (trên ứng dụng điện thoại)
- StainMaster+ giặt cổ/tay áo (trên ứng dụng điện thoại)
- Giặt nhanh 15' (trên ứng dụng điện thoại)
- Sấy tối ưu
- Giảm nếp nhăn
- Giặt chăn
|
| Công nghệ giặt: | - Giặt sấy tích hợp
- Giặt nước nóng StainMaster+
- Giặt hơi nước
- Giặt diệt khuẩn bằng nước lạnh UV Blue Ag+
- Cảm biến Econavi
- AutoDose - Tự động phân bổ nước giặt
|
| Công nghệ sấy: | Ngưng tụ |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, nút bấm, thanh trượt, màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Tự động phân bổ nước giặt
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt
- Chỉnh số vòng vắt
- Chỉnh nhiệt độ nước
- Điều khiển thông minh qua ứng dụng Panasonic SmartApp+
- Âm báo
- Sấy tối ưu
- Cài đặt thời gian sấy
- Tự động vệ sinh lồng giặt và gioăng cửa
- Sấy giảm nhăn
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 84.5 cm - Ngang 59.6 cm - Sâu 58.5 cm - Nặng 70 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 100 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 100 cm |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 11.5 kg - Sấy 7 kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 12 năm |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 12.8 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Công nghệ 3Di Inverter |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ trẻ em
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt đồ bùn đất
- Giặt nhẹ
- Giặt nhanh 38 phút
- Giặt hàng ngày
- Giặt diệt khuẩn (Allergy with Steam)
- StainMaster+ nước sốt (trên ứng dụng điện thoại)
- StainMaster+ giặt cổ/tay áo (trên ứng dụng điện thoại)
- Giặt nhanh 15' (trên ứng dụng điện thoại)
- Sấy tối ưu
- Giảm nếp nhăn
- Giặt chăn
|
| Công nghệ giặt: | - Giặt sấy tích hợp
- Giặt nước nóng StainMaster+
- Giặt hơi nước
- Giặt diệt khuẩn bằng nước lạnh UV Blue Ag+
- Cảm biến Econavi
- AutoDose - Tự động phân bổ nước giặt
|
| Công nghệ sấy: | Ngưng tụ |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, nút bấm, thanh trượt, màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Tự động phân bổ nước giặt
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt
- Chỉnh số vòng vắt
- Chỉnh nhiệt độ nước
- Điều khiển thông minh qua ứng dụng Panasonic SmartApp+
- Âm báo
- Sấy tối ưu
- Cài đặt thời gian sấy
- Tự động vệ sinh lồng giặt và gioăng cửa
- Sấy giảm nhăn
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 84.5 cm - Ngang 59.6 cm - Sâu 58.5 cm - Nặng 70 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 100 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 100 cm |
Đọc thêm
Máy giặt sấy Panasonic NA-S157FW1BV inverter giặt 11.5 kg - sấy 7 kg
Hãng: Panasonic   Model: NA-S157FW1BV