Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Trung Quốc |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng giặt: 10.5 kg |
| Khối lượng sấy: 7 kg |
| Số người sử dụng: Trên 7 người |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Máy giặt sấy |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 10.5 Kg - Sấy 7 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép PCM |
| Chất liệu nắp máy: | Nhựa ABS + Kính |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 41.5 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Inverter Pro |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ len
- Giặt AI
- Đồ hỗn hợp
- Đồ cotton
- Vắt
- Sấy khử mùi diệt khuẩn
- Sấy
- Giặt nhanh
- Giặt ngừa dị ứng
- Giặt chăn bông
- Giặt + sấy 60 phút
- Chăn mền
|
| Công nghệ giặt: | - Pure Jet - Làm sạch mặt trong cửa
- Giặt sấy tích hợp
- Sấy khử mùi, diệt khuẩn Air Wash
- Công nghệ Activate Water Plus
- Công nghệ AI+ Wash
- Giặt hơi nước Dual Steam
- Công nghệ sấy Volute
- Vòng đệm kháng khuẩn
|
| Công nghệ sấy: | Ngưng tụ |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Tiếng Anh có núm xoay và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Đèn chiếu sáng lồng giặt
- Tự động vệ sinh lồng giặt
- Tự động phân bổ nước giặt
- Tự khởi động lại khi có điện
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt kết thúc
- Tạm ngưng và cho thêm đồ giặt
- Tự động chẩn đoán sự cố
- Ghi nhớ chương trình giặt
- Cho phép điều khiển từ xa qua ứng dụng Connect Life
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 87 cm - Ngang 59.5 cm - Sâu 59 cm - Nặng 70 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 190 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 120 cm |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Máy giặt sấy |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 10.5 Kg - Sấy 7 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép PCM |
| Chất liệu nắp máy: | Nhựa ABS + Kính |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 41.5 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Inverter Pro |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ len
- Giặt AI
- Đồ hỗn hợp
- Đồ cotton
- Vắt
- Sấy khử mùi diệt khuẩn
- Sấy
- Giặt nhanh
- Giặt ngừa dị ứng
- Giặt chăn bông
- Giặt + sấy 60 phút
- Chăn mền
|
| Công nghệ giặt: | - Pure Jet - Làm sạch mặt trong cửa
- Giặt sấy tích hợp
- Sấy khử mùi, diệt khuẩn Air Wash
- Công nghệ Activate Water Plus
- Công nghệ AI+ Wash
- Giặt hơi nước Dual Steam
- Công nghệ sấy Volute
- Vòng đệm kháng khuẩn
|
| Công nghệ sấy: | Ngưng tụ |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Tiếng Anh có núm xoay và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Đèn chiếu sáng lồng giặt
- Tự động vệ sinh lồng giặt
- Tự động phân bổ nước giặt
- Tự khởi động lại khi có điện
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt kết thúc
- Tạm ngưng và cho thêm đồ giặt
- Tự động chẩn đoán sự cố
- Ghi nhớ chương trình giặt
- Cho phép điều khiển từ xa qua ứng dụng Connect Life
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 87 cm - Ngang 59.5 cm - Sâu 59 cm - Nặng 70 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 190 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 120 cm |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Máy giặt sấy |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 10.5 Kg - Sấy 7 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép PCM |
| Chất liệu nắp máy: | Nhựa ABS + Kính |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 41.5 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Inverter Pro |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ len
- Giặt AI
- Đồ hỗn hợp
- Đồ cotton
- Vắt
- Sấy khử mùi diệt khuẩn
- Sấy
- Giặt nhanh
- Giặt ngừa dị ứng
- Giặt chăn bông
- Giặt + sấy 60 phút
- Chăn mền
|
| Công nghệ giặt: | - Pure Jet - Làm sạch mặt trong cửa
- Giặt sấy tích hợp
- Sấy khử mùi, diệt khuẩn Air Wash
- Công nghệ Activate Water Plus
- Công nghệ AI+ Wash
- Giặt hơi nước Dual Steam
- Công nghệ sấy Volute
- Vòng đệm kháng khuẩn
|
| Công nghệ sấy: | Ngưng tụ |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Tiếng Anh có núm xoay và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Đèn chiếu sáng lồng giặt
- Tự động vệ sinh lồng giặt
- Tự động phân bổ nước giặt
- Tự khởi động lại khi có điện
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt kết thúc
- Tạm ngưng và cho thêm đồ giặt
- Tự động chẩn đoán sự cố
- Ghi nhớ chương trình giặt
- Cho phép điều khiển từ xa qua ứng dụng Connect Life
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 87 cm - Ngang 59.5 cm - Sâu 59 cm - Nặng 70 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 190 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 120 cm |
Đọc thêm
Máy giặt sấy Hisense WD105R5 Inverter giặt 10.5 kg sấy 7 kg
Hãng: Hisense   Model: WD105R5