Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Thái Lan |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng giặt: 9kg |
| Khối lượng sấy: 6kg |
| Số người sử dụng: Từ 8 - 9 Kg (3-5 Người) |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 9 Kg - Sấy 6 Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1200 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu cửa máy: | Nhựa ABS |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 10 năm |
| Mức tiêu thụ điện năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 21.4 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Công nghệ EcoInverter |
| Công nghệ giặt |
| Chương trình: | - Đồ thể thao
- Đồ mỏng và mềm
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt tiết kiệm Cotton
- Giặt sấy 60 phút
- Giặt nhanh 15 phút
- Diệt khuẩn
- Giặt chăn/mền 60 phút
- Đầy tải 45 phút
- Giặt ga giường
|
| Công nghệ giặt: | - Giặt sấy tích hợp
- Công nghệ giặt hơi nước Hygienic Care
|
| Bảng điều khiển và Tiện ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Xả thêm
- Thêm quần áo khi máy đang giặt
- Sấy dựa trên thời gian mong muốn
- Ngâm
- Khóa trẻ em
- Giặt sơ
- Chỉnh số vòng vắt
- Chỉnh nhiệt độ nước
- Chế độ trì hoãn khởi động
- Hygienic Care - Diệt khuẩn sau mỗi lần giặt
- Tùy chọn mức độ bẩn của quần áo
|
| Thông tin lắp đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 65.9 cm - Nặng 74.5 kg |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 9 Kg - Sấy 6 Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1200 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu cửa máy: | Nhựa ABS |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 10 năm |
| Mức tiêu thụ điện năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 21.4 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Công nghệ EcoInverter |
| Công nghệ giặt |
| Chương trình: | - Đồ thể thao
- Đồ mỏng và mềm
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt tiết kiệm Cotton
- Giặt sấy 60 phút
- Giặt nhanh 15 phút
- Diệt khuẩn
- Giặt chăn/mền 60 phút
- Đầy tải 45 phút
- Giặt ga giường
|
| Công nghệ giặt: | - Giặt sấy tích hợp
- Công nghệ giặt hơi nước Hygienic Care
|
| Bảng điều khiển và Tiện ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Xả thêm
- Thêm quần áo khi máy đang giặt
- Sấy dựa trên thời gian mong muốn
- Ngâm
- Khóa trẻ em
- Giặt sơ
- Chỉnh số vòng vắt
- Chỉnh nhiệt độ nước
- Chế độ trì hoãn khởi động
- Hygienic Care - Diệt khuẩn sau mỗi lần giặt
- Tùy chọn mức độ bẩn của quần áo
|
| Thông tin lắp đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 65.9 cm - Nặng 74.5 kg |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | Giặt 9 Kg - Sấy 6 Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1200 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu cửa máy: | Nhựa ABS |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 10 năm |
| Mức tiêu thụ điện năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 21.4 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Công nghệ EcoInverter |
| Công nghệ giặt |
| Chương trình: | - Đồ thể thao
- Đồ mỏng và mềm
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt tiết kiệm Cotton
- Giặt sấy 60 phút
- Giặt nhanh 15 phút
- Diệt khuẩn
- Giặt chăn/mền 60 phút
- Đầy tải 45 phút
- Giặt ga giường
|
| Công nghệ giặt: | - Giặt sấy tích hợp
- Công nghệ giặt hơi nước Hygienic Care
|
| Bảng điều khiển và Tiện ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Xả thêm
- Thêm quần áo khi máy đang giặt
- Sấy dựa trên thời gian mong muốn
- Ngâm
- Khóa trẻ em
- Giặt sơ
- Chỉnh số vòng vắt
- Chỉnh nhiệt độ nước
- Chế độ trì hoãn khởi động
- Hygienic Care - Diệt khuẩn sau mỗi lần giặt
- Tùy chọn mức độ bẩn của quần áo
|
| Thông tin lắp đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 65.9 cm - Nặng 74.5 kg |
Đọc thêm
Máy giặt sấy Electrolux EWW9024P3WC inverter giặt 9kg sấy 6kg
Hãng: Electrolux   Model: EWW9024P3WC