Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Hàn Quốc |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng giặt: 14 kg |
| Khối lượng sấy: không |
| Số người sử dụng: Trên 7 người (Trên 10 kg) |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 14 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép không gỉ |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 13.4 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Digital Inverter |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ mặc ngoài trời
- Vệ sinh lồng giặt+
- Sợi tổng hợp
- Giặt Thông Minh AI Wash
- Đồ trẻ em
- Đồ thể thao
- Đồ mỏng nhẹ
- Đồ len
- Đồ Jeans
- Đồ cotton
- Áo sơ mi
- Xả + vắt
- Thoát nước, vắt
- Ngày nhiều mây
- Giặt siêu êm
- Giặt nước lạnh
- Giặt khăn
- Giặt hơi nước
- Giảm xơ vải
- E Cotton
- Giặt ga giường
|
| Công nghệ giặt: | - Chế độ ngâm Bubble Soak
- Bong bóng siêu mịn AI EcoBubble+
- AI Wash tối ưu lượng nước giặt xả, lượng nước và thời gian giặt
- VRT Plus ™ giảm rung ồn
- QuickDrive giặt xả hiệu quả chỉ trong 39 phút
- Giặt hơi nước Hygiene Steam diệt 99.9% vi khuẩn
- AI Dispenser tự động cân chỉnh lượng nước giặt, nước xả
- Lồng giặt thiết kế kim cương
|
| Bảng Điều Khiển & Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Điều khiển máy giặt bằng smartphone qua ứng dụng SmartThings
- Tự động vệ sinh lồng giặt Drum Clean+
- Tự động phân bổ nước giặt
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt kết thúc
- Chỉnh số vòng vắt
- Chỉnh nhiệt độ nước
- Chẩn đoán sự cố thông minh qua Smart Check
- Bảng điều khiển thông minh AI Control
- Khóa cửa máy
- Cài đặt ngôn ngữ hiển thị bằng Tiếng Anh hoặc Tiếng Việt
- Tiết kiệm năng lượng với SmartThings AI Energy
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 72.6 cm - Nặng 80 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 135 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 147 cm |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 14 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép không gỉ |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 13.4 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Digital Inverter |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ mặc ngoài trời
- Vệ sinh lồng giặt+
- Sợi tổng hợp
- Giặt Thông Minh AI Wash
- Đồ trẻ em
- Đồ thể thao
- Đồ mỏng nhẹ
- Đồ len
- Đồ Jeans
- Đồ cotton
- Áo sơ mi
- Xả + vắt
- Thoát nước, vắt
- Ngày nhiều mây
- Giặt siêu êm
- Giặt nước lạnh
- Giặt khăn
- Giặt hơi nước
- Giảm xơ vải
- E Cotton
- Giặt ga giường
|
| Công nghệ giặt: | - Chế độ ngâm Bubble Soak
- Bong bóng siêu mịn AI EcoBubble+
- AI Wash tối ưu lượng nước giặt xả, lượng nước và thời gian giặt
- VRT Plus ™ giảm rung ồn
- QuickDrive giặt xả hiệu quả chỉ trong 39 phút
- Giặt hơi nước Hygiene Steam diệt 99.9% vi khuẩn
- AI Dispenser tự động cân chỉnh lượng nước giặt, nước xả
- Lồng giặt thiết kế kim cương
|
| Bảng Điều Khiển & Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Điều khiển máy giặt bằng smartphone qua ứng dụng SmartThings
- Tự động vệ sinh lồng giặt Drum Clean+
- Tự động phân bổ nước giặt
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt kết thúc
- Chỉnh số vòng vắt
- Chỉnh nhiệt độ nước
- Chẩn đoán sự cố thông minh qua Smart Check
- Bảng điều khiển thông minh AI Control
- Khóa cửa máy
- Cài đặt ngôn ngữ hiển thị bằng Tiếng Anh hoặc Tiếng Việt
- Tiết kiệm năng lượng với SmartThings AI Energy
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 72.6 cm - Nặng 80 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 135 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 147 cm |
Mua máy giặt Samsung giá rẻ - Mua máy giặt Samsung WW14BB944DGBSV inverter 14 kg giá rẻ
Đọc thêm
Máy giặt Samsung WW14BB944DGBSV inverter 14 kg
Hãng: Samsung   Model: WW14BB944DGBSV