| Tổng Quan | |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 10 Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 5 - 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép không gỉ |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2025 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 20 năm |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng | |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 14.3 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Digital Inverter |
| Công Nghệ Giặt | |
| Chương trình: |
|
| Công nghệ giặt: |
|
| Bảng Điều Khiển Tiện Ích | |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: |
|
| Thông Tin Lắp Đặt | |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 85 cm - Ngang 60 cm - Sâu 59.5 cm - Nặng 65 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 100 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 150 cm |




