Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Việt Nam |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng giặt: 12.5 kg |
| Khối lượng sấy: Không |
| Số người sử dụng: Trên 7 người |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 12.5 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2025 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | |
| Công nghệ giặt: | |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | |
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 111 cm x Rộng 64 cm x Sâu 70.5 cm |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 12.5 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2025 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | |
| Công nghệ giặt: | |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | |
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 111 cm x Rộng 64 cm x Sâu 70.5 cm |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 12.5 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2025 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | |
| Công nghệ giặt: | |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | |
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 111 cm x Rộng 64 cm x Sâu 70.5 cm |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
Đọc thêm
Máy giặt Panasonic NA-FD125V4BV Inverter 12.5 Kg
Hãng: Panasonic   Model: NA-FD125V4BV