Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Việt Nam |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng giặt: 10.5 kg |
| Khối lượng sấy: Không |
| Số người sử dụng: Trên 7 người |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 10.5 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 12 năm |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Giặt thường
- Giặt nhanh
- Đồ trẻ em
- Giặt nhẹ
- Tiết kiệm nước
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt ngâm
- Sấy gió 90 phút
- Gỡ rối tự động
- Chăn màn
- Tính năng Stain Master+ kết hợp hơi nước
|
| Công nghệ giặt: | - Cảm biến ECONAVI
- Tính năng giặt nước nóng Stain Master + kết hợp hơi nước
- Xoáy nước siêu mạnh Water Bazooka
- Hệ thống ActiveFoam
|
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Tự động vệ sinh lồng giặt
- Khóa trẻ em
- Tự động khởi động khi có điện
- Hẹn giờ giặt
- AI Smart Wash
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 106,5 cm - Ngang 60 cm - Sâu 67.5 cm - 40Kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 10.5 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 12 năm |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Giặt thường
- Giặt nhanh
- Đồ trẻ em
- Giặt nhẹ
- Tiết kiệm nước
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt ngâm
- Sấy gió 90 phút
- Gỡ rối tự động
- Chăn màn
- Tính năng Stain Master+ kết hợp hơi nước
|
| Công nghệ giặt: | - Cảm biến ECONAVI
- Tính năng giặt nước nóng Stain Master + kết hợp hơi nước
- Xoáy nước siêu mạnh Water Bazooka
- Hệ thống ActiveFoam
|
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Tự động vệ sinh lồng giặt
- Khóa trẻ em
- Tự động khởi động khi có điện
- Hẹn giờ giặt
- AI Smart Wash
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 106,5 cm - Ngang 60 cm - Sâu 67.5 cm - 40Kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 10.5 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | 12 năm |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Giặt thường
- Giặt nhanh
- Đồ trẻ em
- Giặt nhẹ
- Tiết kiệm nước
- Vệ sinh lồng giặt
- Giặt ngâm
- Sấy gió 90 phút
- Gỡ rối tự động
- Chăn màn
- Tính năng Stain Master+ kết hợp hơi nước
|
| Công nghệ giặt: | - Cảm biến ECONAVI
- Tính năng giặt nước nóng Stain Master + kết hợp hơi nước
- Xoáy nước siêu mạnh Water Bazooka
- Hệ thống ActiveFoam
|
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Tự động vệ sinh lồng giặt
- Khóa trẻ em
- Tự động khởi động khi có điện
- Hẹn giờ giặt
- AI Smart Wash
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 106,5 cm - Ngang 60 cm - Sâu 67.5 cm - 40Kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
Đọc thêm
Máy giặt Panasonic NA-FD105V3BV Inverter 10.5 Kg
Hãng: Panasonic   Model: NA-FD105V3BV