Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Trung Quốc |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng giặt: 13 kg |
| Khối lượng sấy: Không |
| Số người sử dụng: Trên 7 người |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 13 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 680 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép PCM |
| Chất liệu nắp máy: | Kính cường lực |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 11.9 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Không |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ mỏng
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Vắt
- Giặt thường
- Giặt nhanh
- Giặt ngâm
- Giặt mạnh
- Chăn mền
- Diệt bọ rệp
|
| Công nghệ giặt: | - Công nghệ giặt tạo bọt Bubble Clean
- Ba thác nước Water Fall
- AI Wash
- Bộ lọc đôi Magic Filter
|
| Công nghệ sấy: | Không |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Nắp máy trợ lực chống kẹt tay
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt kết thúc
- Tự động chẩn đoán sự cố
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 98 cm - Ngang 58 cm - Sâu 59 cm - Nặng 41.5 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 120 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 110 cm |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 13 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 680 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép PCM |
| Chất liệu nắp máy: | Kính cường lực |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 11.9 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Không |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ mỏng
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Vắt
- Giặt thường
- Giặt nhanh
- Giặt ngâm
- Giặt mạnh
- Chăn mền
- Diệt bọ rệp
|
| Công nghệ giặt: | - Công nghệ giặt tạo bọt Bubble Clean
- Ba thác nước Water Fall
- AI Wash
- Bộ lọc đôi Magic Filter
|
| Công nghệ sấy: | Không |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Nắp máy trợ lực chống kẹt tay
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt kết thúc
- Tự động chẩn đoán sự cố
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 98 cm - Ngang 58 cm - Sâu 59 cm - Nặng 41.5 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 120 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 110 cm |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 13 Kg |
| Số người sử dụng: | Trên 7 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 680 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép PCM |
| Chất liệu nắp máy: | Kính cường lực |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | 11.9 Wh/kg |
| Loại Inverter: | Không |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Đồ mỏng
- Đồ cotton
- Vệ sinh lồng giặt
- Vắt
- Giặt thường
- Giặt nhanh
- Giặt ngâm
- Giặt mạnh
- Chăn mền
- Diệt bọ rệp
|
| Công nghệ giặt: | - Công nghệ giặt tạo bọt Bubble Clean
- Ba thác nước Water Fall
- AI Wash
- Bộ lọc đôi Magic Filter
|
| Công nghệ sấy: | Không |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Nắp máy trợ lực chống kẹt tay
- Khóa trẻ em
- Hẹn giờ giặt kết thúc
- Tự động chẩn đoán sự cố
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 98 cm - Ngang 58 cm - Sâu 59 cm - Nặng 41.5 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | 120 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 110 cm |
Đọc thêm
Máy giặt Hisense WTJH1313UB 13 kg
Hãng: Hisense   Model: WTJH1313UB