Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Trung Quốc |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Khối lượng giặt: 9 kg |
| Khối lượng sấy: Không |
| Số người sử dụng: Trên 7 người |
| Loại động cơ: Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1200 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép không gỉ |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | Có |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Áo sơ mi
- Chăn lông vũ
- Chăn mền
- Đồ cotton
- Đồ hỗn hợp
- Đồ len
- Đồ trẻ em
- Giặt AI
- Giặt đồ lụa
- Giặt ngâm
- Giặt ngừa dị ứng
- Giặt nhanh 15 phút
- Vắt
- Vệ sinh lồng giặt
- Xả + vắt
|
| Công nghệ giặt: | - Chăm sóc dị ứng Allergy Care
- Giặt hơi nước Pure Steam
- Pure Jet - Làm sạch mặt trong cửa
- Vòng đệm kháng khuẩn
|
| Công nghệ sấy: | Không |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, nút nhấn và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Ghi nhớ chương trình giặt
- Tạm ngưng và cho thêm đồ giặt
- Tự chẩn đoán sự cố
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 84.5 cm - Ngang 59.5 cm - Sâu 54 cm - Nặng 62 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1200 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép không gỉ |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | Có |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Áo sơ mi
- Chăn lông vũ
- Chăn mền
- Đồ cotton
- Đồ hỗn hợp
- Đồ len
- Đồ trẻ em
- Giặt AI
- Giặt đồ lụa
- Giặt ngâm
- Giặt ngừa dị ứng
- Giặt nhanh 15 phút
- Vắt
- Vệ sinh lồng giặt
- Xả + vắt
|
| Công nghệ giặt: | - Chăm sóc dị ứng Allergy Care
- Giặt hơi nước Pure Steam
- Pure Jet - Làm sạch mặt trong cửa
- Vòng đệm kháng khuẩn
|
| Công nghệ sấy: | Không |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, nút nhấn và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Ghi nhớ chương trình giặt
- Tạm ngưng và cho thêm đồ giặt
- Tự chẩn đoán sự cố
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 84.5 cm - Ngang 59.5 cm - Sâu 54 cm - Nặng 62 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
| Tổng Quan |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
| Số người sử dụng: | Từ 3 - 5 người |
| Kiểu động cơ: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Tốc độ quay vắt tối đa: | 1200 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy: | Thép không gỉ |
| Chất liệu nắp máy: | Kính chịu lực |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Thời gian bảo hành động cơ: | |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Hiệu suất sử dụng điện: | |
| Loại Inverter: | Có |
| Công Nghệ Giặt |
| Chương trình: | - Áo sơ mi
- Chăn lông vũ
- Chăn mền
- Đồ cotton
- Đồ hỗn hợp
- Đồ len
- Đồ trẻ em
- Giặt AI
- Giặt đồ lụa
- Giặt ngâm
- Giặt ngừa dị ứng
- Giặt nhanh 15 phút
- Vắt
- Vệ sinh lồng giặt
- Xả + vắt
|
| Công nghệ giặt: | - Chăm sóc dị ứng Allergy Care
- Giặt hơi nước Pure Steam
- Pure Jet - Làm sạch mặt trong cửa
- Vòng đệm kháng khuẩn
|
| Công nghệ sấy: | Không |
| Bảng Điều Khiển Và Tiện Ích |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có núm xoay, nút nhấn và màn hình hiển thị |
| Tiện ích: | - Ghi nhớ chương trình giặt
- Tạm ngưng và cho thêm đồ giặt
- Tự chẩn đoán sự cố
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Tin Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng: | Cao 84.5 cm - Ngang 59.5 cm - Sâu 54 cm - Nặng 62 kg |
| Chiều dài ống cấp nước: | |
| Chiều dài ống thoát nước: | |
Đọc thêm
Máy giặt Hisense WF90N1Y Inverter 9 kg
Hãng: Hisense   Model: WF90N1Y