Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Malaysia |
| Bảo hành: 12 Tháng |
| Loại máy: 1 chiều |
| Công suất làm lạnh: 9000BTU |
| Công suất sưởi: Không |
| Inverter: Có |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | 36/26/21 dB(A) |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 12 năm - Kích hoạt điện tử thành công |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 6.63) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Inverter |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Nanoe-G |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Hoạt động siêu êm Quiet
- Hẹn giờ bật tắt máy
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Số Kích Thước & Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 77.9 cm - Cao 29 cm - Dày 20.9 cm - Nặng 8 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | 36/26/21 dB(A) |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 12 năm - Kích hoạt điện tử thành công |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 6.63) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Inverter |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Nanoe-G |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Hoạt động siêu êm Quiet
- Hẹn giờ bật tắt máy
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Số Kích Thước & Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 77.9 cm - Cao 29 cm - Dày 20.9 cm - Nặng 8 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | 36/26/21 dB(A) |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 12 năm - Kích hoạt điện tử thành công |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 6.63) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Inverter |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Nanoe-G |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Hoạt động siêu êm Quiet
- Hẹn giờ bật tắt máy
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Số Kích Thước & Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 77.9 cm - Cao 29 cm - Dày 20.9 cm - Nặng 8 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | |
Đọc thêm
Điều hòa Panasonic CU/CS-RU9CKH-8D 1 chiều inverter 9000BTU
Hãng: Panasonic   Model: CU/CS-RU9CKH-8D