Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Thái Lan |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Loại máy: 1 chiều |
| Công suất làm lạnh: 9000BTU |
| Công suất sưởi: Không |
| Inverter: Không |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Không |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | |
| Dòng sản phẩm: | |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 820W |
| Nhãn năng lượng: | 2 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | |
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 81.3 cm - Cao 28.9 cm - Dày 20.1 cm - Nặng 8.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 66.8 cm - Cao 46.9 cm - Dày 25.2 cm - Nặng 21.5 kg |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Không |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | |
| Dòng sản phẩm: | |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 820W |
| Nhãn năng lượng: | 2 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | |
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 81.3 cm - Cao 28.9 cm - Dày 20.1 cm - Nặng 8.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 66.8 cm - Cao 46.9 cm - Dày 25.2 cm - Nặng 21.5 kg |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Không |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | |
| Dòng sản phẩm: | |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 820W |
| Nhãn năng lượng: | 2 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | |
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 81.3 cm - Cao 28.9 cm - Dày 20.1 cm - Nặng 8.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 66.8 cm - Cao 46.9 cm - Dày 25.2 cm - Nặng 21.5 kg |
Đọc thêm
Điều hòa Midea MSFQ-09CRN8 1 chiều 9000BTU
Hãng: Midea   Model: MSFQ-09CRN8