Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Thái Lan |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Loại máy: 1 chiều |
| Công suất làm lạnh: 24000BTU |
| Công suất sưởi: Không |
| Inverter: Có |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 24000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 30 - 40m² (từ 80 đến 120m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 47/40/36.5 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2025 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 7.1 kW/h |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc diệt khuẩn Cold Catalyst
- Lưới lọc bụi
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Làm lạnh nhanh Turbo
- Tiết kiệm điện Inventer
- Cảm biến Follow Me tự động điều chỉnh hướng gió theo vị trí người dùng
- Chức năng tự làm sạch
- Hẹn giờ tắt/mở
- Chế độ ngủ
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 105.5 cm - Cao 33 cm - Dày 23,1 cm - Nặng 12.1 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 80.5 cm - Cao 55.4 cm - Dày 33 cm - Nặng 29.9 kg |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 24000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 30 - 40m² (từ 80 đến 120m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 47/40/36.5 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2025 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 7.1 kW/h |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc diệt khuẩn Cold Catalyst
- Lưới lọc bụi
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Làm lạnh nhanh Turbo
- Tiết kiệm điện Inventer
- Cảm biến Follow Me tự động điều chỉnh hướng gió theo vị trí người dùng
- Chức năng tự làm sạch
- Hẹn giờ tắt/mở
- Chế độ ngủ
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 105.5 cm - Cao 33 cm - Dày 23,1 cm - Nặng 12.1 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 80.5 cm - Cao 55.4 cm - Dày 33 cm - Nặng 29.9 kg |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 24000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 30 - 40m² (từ 80 đến 120m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 47/40/36.5 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2025 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 7.1 kW/h |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc diệt khuẩn Cold Catalyst
- Lưới lọc bụi
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Làm lạnh nhanh Turbo
- Tiết kiệm điện Inventer
- Cảm biến Follow Me tự động điều chỉnh hướng gió theo vị trí người dùng
- Chức năng tự làm sạch
- Hẹn giờ tắt/mở
- Chế độ ngủ
- Tự khởi động lại khi có điện
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 105.5 cm - Cao 33 cm - Dày 23,1 cm - Nặng 12.1 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 80.5 cm - Cao 55.4 cm - Dày 33 cm - Nặng 29.9 kg |
Đọc thêm
Điều hòa Midea MSCE-25CRFN8 1 chiều inventer 24000BTU
Hãng: Midea   Model: MSCE-25CRFN8