Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Indonesia |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Loại máy: 1 chiều |
| Công suất làm lạnh: 24000BTU |
| Công suất sưởi: Không |
| Inverter: Có |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 2.5 HP - 24.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 30 - 40m² (từ 80 đến 120m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 48/44/40 dB - Dàn nóng: 54 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 5 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 2.4 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.0) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Inverter
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo gió lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Cảm biến kép Dual Sensing
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 101 cm - Cao 31.5 cm - Dày 22 cm - Nặng 13 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 85.3 cm - Cao 60.2 cm - Dày 34.9 cm - Nặng 30 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 20m |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 2.5 HP - 24.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 30 - 40m² (từ 80 đến 120m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 48/44/40 dB - Dàn nóng: 54 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 5 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 2.4 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.0) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Inverter
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo gió lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Cảm biến kép Dual Sensing
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 101 cm - Cao 31.5 cm - Dày 22 cm - Nặng 13 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 85.3 cm - Cao 60.2 cm - Dày 34.9 cm - Nặng 30 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 20m |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 2.5 HP - 24.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 30 - 40m² (từ 80 đến 120m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 48/44/40 dB - Dàn nóng: 54 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 5 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 2.4 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.0) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Inverter
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo gió lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Cảm biến kép Dual Sensing
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 101 cm - Cao 31.5 cm - Dày 22 cm - Nặng 13 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 85.3 cm - Cao 60.2 cm - Dày 34.9 cm - Nặng 30 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 20m |
Đọc thêm
Điều hòa LG IFC24M1 inverter 1 chiều 24000BTU
Hãng: LG   Model: IFC24M1