Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Indonesia |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Loại máy: 1 chiều |
| Công suất làm lạnh: 12000BTU |
| Công suất sưởi: Không |
| Inverter: Có |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1.5 HP - 12.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 15 - 20m² (từ 40 đến 60m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 39/36/32 dB - Dàn nóng: 54 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 5 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.303 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 3 sao (Hiệu suất năng lượng 4.30) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Inverter
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo gió lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Cảm biến kép Dual Sensing
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 77.7 cm - Cao 25 cm - Dày 20.1 cm - Nặng 7.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 72.2 cm - Cao 45.9 cm - Dày 27.6 cm - Nặng 18.5 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 7m |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1.5 HP - 12.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 15 - 20m² (từ 40 đến 60m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 39/36/32 dB - Dàn nóng: 54 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 5 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.303 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 3 sao (Hiệu suất năng lượng 4.30) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Inverter
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo gió lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Cảm biến kép Dual Sensing
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 77.7 cm - Cao 25 cm - Dày 20.1 cm - Nặng 7.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 72.2 cm - Cao 45.9 cm - Dày 27.6 cm - Nặng 18.5 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 7m |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1.5 HP - 12.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 15 - 20m² (từ 40 đến 60m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 39/36/32 dB - Dàn nóng: 54 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 5 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.303 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 3 sao (Hiệu suất năng lượng 4.30) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Inverter
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo gió lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Cảm biến kép Dual Sensing
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 77.7 cm - Cao 25 cm - Dày 20.1 cm - Nặng 7.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 72.2 cm - Cao 45.9 cm - Dày 27.6 cm - Nặng 18.5 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 7m |
Đọc thêm
Điều hòa LG IFC12M1 inverter 1 chiều 12000BTU
Hãng: LG   Model: IFC12M1