Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Loại máy: 1 chiều |
| Công suất làm lạnh: 18000BTU |
| Công suất sưởi: Không |
| Inverter: Có |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 2 HP - 18.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 20 - 30m² (từ 60 đến 80m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 45/40/37/32 dB - Dàn nóng: 53 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 10 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.715 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.04) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Dual inverter
- Kw Manager
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc sơ cấp
- Bộ lọc PM 2.5
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Điều khiển bằng điện thoại, có wifi
- Dàn tản nhiệt Golden Fin
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Thổi gió dễ chịu
- Chế độ ngủ đêm tránh buốt
- Tự khởi động lại khi có điện
- Chức năng tự làm sạch
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 99.8 cm - Cao 34.5 cm - Dày 21 cm - Nặng 10.8 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.7 cm - Cao 49.5 cm - Dày 23 cm - Nặng 23 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 15m |
| Kích thước ống đồng: | |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa: | 1 |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 2 HP - 18.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 20 - 30m² (từ 60 đến 80m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 45/40/37/32 dB - Dàn nóng: 53 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 10 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.715 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.04) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Dual inverter
- Kw Manager
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc sơ cấp
- Bộ lọc PM 2.5
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Điều khiển bằng điện thoại, có wifi
- Dàn tản nhiệt Golden Fin
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Thổi gió dễ chịu
- Chế độ ngủ đêm tránh buốt
- Tự khởi động lại khi có điện
- Chức năng tự làm sạch
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 99.8 cm - Cao 34.5 cm - Dày 21 cm - Nặng 10.8 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.7 cm - Cao 49.5 cm - Dày 23 cm - Nặng 23 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 15m |
| Kích thước ống đồng: | |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa: | 1 |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 2 HP - 18.000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Từ 20 - 30m² (từ 60 đến 80m³) |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 45/40/37/32 dB - Dàn nóng: 53 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 10 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.715 kWh |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.04) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Dual inverter
- Kw Manager
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc sơ cấp
- Bộ lọc PM 2.5
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Điều khiển bằng điện thoại, có wifi
- Dàn tản nhiệt Golden Fin
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Thổi gió dễ chịu
- Chế độ ngủ đêm tránh buốt
- Tự khởi động lại khi có điện
- Chức năng tự làm sạch
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 99.8 cm - Cao 34.5 cm - Dày 21 cm - Nặng 10.8 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.7 cm - Cao 49.5 cm - Dày 23 cm - Nặng 23 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 15m |
| Kích thước ống đồng: | |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa: | 1 |
Đọc thêm
Điều hòa LG IEC18M2 inverter 1 chiều 18000BTU
Hãng: LG   Model: IEC18M2