Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Thái Lan |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Loại máy: 1 chiều |
| Công suất làm lạnh: 9300BTU |
| Công suất sưởi: Không |
| Inverter: Có |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.300 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | 50 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 10 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 0.81 kW/h |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.38) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Dual inverter
- Kw Manager
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc sơ cấp
- Bộ lọc PM 2.5
- Tạo ion lọc không khí
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Điều khiển bằng điện thoại, có Wi-Fi
- Thiết kế cánh gió kép Dual Vane
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Chế độ “Phát hiện cửa sổ mở”
- Chế độ kiểm soát độ ẩm
- AI Air - làm lạnh thông minh theo thói quen và môi trường
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già)
- Chế độ ngủ đêm tránh buốt
- Hẹn giờ bật, tắt máy
- Tự khởi động lại khi có điện
- Chức năng tự làm sạch
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 79.9 cm - Cao 30.7 cm - Dày 23.5 cm - Nặng 10.2 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.7 cm - Cao 49.5 cm - Dày 23 cm - Nặng 19.6 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 7m |
| Dòng điện vào: | Dàn nóng hoặc dàn lạnh |
| Dòng điện hoạt động: | 1 pha |
| Kích thước ống đồng: | 6/10 |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa: | 1 |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.300 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | 50 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 10 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 0.81 kW/h |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.38) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Dual inverter
- Kw Manager
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc sơ cấp
- Bộ lọc PM 2.5
- Tạo ion lọc không khí
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Điều khiển bằng điện thoại, có Wi-Fi
- Thiết kế cánh gió kép Dual Vane
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Chế độ “Phát hiện cửa sổ mở”
- Chế độ kiểm soát độ ẩm
- AI Air - làm lạnh thông minh theo thói quen và môi trường
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già)
- Chế độ ngủ đêm tránh buốt
- Hẹn giờ bật, tắt máy
- Tự khởi động lại khi có điện
- Chức năng tự làm sạch
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 79.9 cm - Cao 30.7 cm - Dày 23.5 cm - Nặng 10.2 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.7 cm - Cao 49.5 cm - Dày 23 cm - Nặng 19.6 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 7m |
| Dòng điện vào: | Dàn nóng hoặc dàn lạnh |
| Dòng điện hoạt động: | 1 pha |
| Kích thước ống đồng: | 6/10 |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa: | 1 |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 1 HP - 9.300 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | Dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) |
| Độ ồn trung bình: | 50 dB |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | Máy nén 10 năm |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm phủ lớp Gold-Fin |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 0.81 kW/h |
| Nhãn năng lượng: | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.38) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | - Dual inverter
- Kw Manager
- Energy Ctrl - Kiểm soát năng lượng chủ động 4 mức
|
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | - Màng lọc sơ cấp
- Bộ lọc PM 2.5
- Tạo ion lọc không khí
|
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống trái phải tự động |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Jet Cool |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Điều khiển bằng điện thoại, có Wi-Fi
- Thiết kế cánh gió kép Dual Vane
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi
- Chế độ “Phát hiện cửa sổ mở”
- Chế độ kiểm soát độ ẩm
- AI Air - làm lạnh thông minh theo thói quen và môi trường
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già)
- Chế độ ngủ đêm tránh buốt
- Hẹn giờ bật, tắt máy
- Tự khởi động lại khi có điện
- Chức năng tự làm sạch
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 79.9 cm - Cao 30.7 cm - Dày 23.5 cm - Nặng 10.2 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.7 cm - Cao 49.5 cm - Dày 23 cm - Nặng 19.6 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối thiểu 3m - Tối đa 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 7m |
| Dòng điện vào: | Dàn nóng hoặc dàn lạnh |
| Dòng điện hoạt động: | 1 pha |
| Kích thước ống đồng: | 6/10 |
| Số lượng kết nối dàn lạnh tối đa: | 1 |
Đọc thêm
Điều hòa LG IDC09M2 Inverter 1 chiều 9300BTU
Hãng: LG   Model: IDC09M2