Yên tâm mua sắm
- Bảo hành tại nhà
- Lắp đặt miễn phí
(Trừ điều hòa, bình nước nóng) - Thanh toán tại nhà
- Giao hàng miễn phí 20km
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Đổi mới 100% trong 7 ngày đầu
( Trừ Sanaky, Sony, tivi Samsung chỉ bảo hành tại nhà ) - Xem thêm chi tiết
| Xuất xứ: Thái Lan |
| Bảo hành: 24 Tháng |
| Loại máy: 1 chiều |
| Công suất làm lạnh: 12000BTU |
| Công suất sưởi: Không |
| Inverter: Không |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 12000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | 15 - 20 m2 |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 39/36/33 db - Dàn nóng 51db |
| Dòng sản phẩm: | |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.040W |
| Nhãn năng lượng: | 2 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Eco |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Lưới lọc bụi |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo chiều lên xuống |
| Công nghệ làm lạnh: | Fast Cooling |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Chế độ yên tĩnh Quiet
- Cảm biến nhiệt độ iFeel
- Chế độ hoạt động thông minh
- Chế độ ngủ Sleep
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Tự làm sạch dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 81.5 cm - Cao 27 cm - Dày 21.2 cm - Nặng 8.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.5 cm - Cao 48.2 cm - Dày 2a cm - Nặng 26 kg |
- Điểm nổi bật
- Đen
- Thông số kỹ thuật
- Thông tin sản phẩm
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 12000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | 15 - 20 m2 |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 39/36/33 db - Dàn nóng 51db |
| Dòng sản phẩm: | |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.040W |
| Nhãn năng lượng: | 2 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Eco |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Lưới lọc bụi |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo chiều lên xuống |
| Công nghệ làm lạnh: | Fast Cooling |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Chế độ yên tĩnh Quiet
- Cảm biến nhiệt độ iFeel
- Chế độ hoạt động thông minh
- Chế độ ngủ Sleep
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Tự làm sạch dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 81.5 cm - Cao 27 cm - Dày 21.2 cm - Nặng 8.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.5 cm - Cao 48.2 cm - Dày 2a cm - Nặng 26 kg |
| Thông Tin Sản Phẩm |
| Loại máy: | 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Inverter: | Có Inverter |
| Công suất làm lạnh: | 12000 BTU |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả: | 15 - 20 m2 |
| Độ ồn trung bình: | Dàn lạnh: 39/36/33 db - Dàn nóng 51db |
| Dòng sản phẩm: | |
| Sản xuất tại: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành cục lạnh: | 2 năm |
| Thời gian bảo hành cục nóng: | |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas: | R-32 |
| Mức Tiêu Thụ Điện Năng |
| Tiêu thụ điện: | 1.040W |
| Nhãn năng lượng: | 2 sao |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Eco |
| Khả Năng Lọc Không Khí |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Lưới lọc bụi |
| Công Nghệ Làm Lạnh |
| Chế độ gió: | Đảo chiều lên xuống |
| Công nghệ làm lạnh: | Fast Cooling |
| Tiện Ích |
| Tiện ích: | - Chế độ yên tĩnh Quiet
- Cảm biến nhiệt độ iFeel
- Chế độ hoạt động thông minh
- Chế độ ngủ Sleep
- Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh
- Tự làm sạch dàn lạnh
|
| Thông Số Kích Thước - Lắp Đặt |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 81.5 cm - Cao 27 cm - Dày 21.2 cm - Nặng 8.5 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 71.5 cm - Cao 48.2 cm - Dày 2a cm - Nặng 26 kg |
Đọc thêm
Điều hòa Hisense AS-12CR4RVEDJ01 1 chiều 12.000BTU
Hãng: Hisense   Model: AS-12CR4RVEDJ01